Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
CardMan
Administrator
CardMan
Điểm : 1776
Sở thích : Phi bài
https://phibai.forumvi.com

Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị   Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị Empty14/3/2010, 10:50

Để khích lê tinh thần các mem, nay CardMan quyết định sẽ tặng huy chương cho những đối tượng sau:
1. Smod: Vip Medal 14 Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị Medal_kntb%20(14)
2. Mod: Vip Medal 8 Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị SC0.8428317_37066_1
3. Các mem là nữ: Girl Medal Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị 74(vì số lượng mem nữ khan hiếm mà nên phải ưu tiên chứ)
4. Các thành viên tham gia tích cực cho forum: Tùy kiểm duyệt
5. Thành viên xuất sắc trong lĩnh vực Phi bài: huy chương Xuất sắc Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị Medal_excellent
6. Thành viên Tiên tiến trong lĩnh vực này: huy chương Tiên tiến Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị 13
7. Thành viên có đóng góp cho Forum về mặt kinh phí: huy chương Sponsor Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị 102
8. Thành viên có đóng góp cho Forum về nhiều thứ khác: huy chương Đóng góp Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị 119
9. Những thành viên "yêu" nhau (phải là 1 nam và 1 nữ nha, 2 nam hoặc 2 nữ là.....): Love Medal Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị 81
10. Những thành viên Spam nhiều nhất trong forum: huy chương Spammer Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị 67 và bị Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị 62548 theo quy định
Hi vọng mọi người tham gia tích cực cho Forum để giành được thật nhiều huy chương cho mình! :thanks:

Được sửa bởi CardMan ngày 26/3/2010, 10:36; sửa lần 3.
[V]anhelsing
[V]anhelsing
Điểm : 55
Sở thích : gái

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị   Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị Empty14/3/2010, 11:33

cái huy chương để làm j vậy card

CardMan
Administrator
CardMan

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị   Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị Empty14/3/2010, 13:04

vanhelsing đã viết:cái huy chương để làm j vậy card
Huy chương mà còn ko biết để làm gì à. Chú xem thử vì sao người ta lại muốn tặng huy chương

[V]anhelsing
[V]anhelsing

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị   Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị Empty14/3/2010, 14:43

tặng cho nặng cổ à ^^!

CardMan
Administrator
CardMan

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị   Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị Empty14/3/2010, 14:49

vanhelsing đã viết:tặng cho nặng cổ à ^^!
Nếu em ko cần thì để anh lấy nó xuống cho em

[V]anhelsing
[V]anhelsing

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị   Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị Empty15/3/2010, 11:03

thôi kệ để cho đẹp ^^!

Demon1234
Demon1234
Điểm : 235
Sở thích : Đá lừa đảo

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị   Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị Empty15/3/2010, 11:57

Em nói thiệt chứ.Mod kiểu gì thế kô biết.Làm 1 đơn xin trog khoảng 3-4' là làm Smod một cách dễ dàg.Em cống hiến cho 4rum cũng được 1 tí.Vậy mà xin gần nửa ngày Admin cũng kô cho.Thế là thế nào.Em Spam được 44 bài kìa.có người làm Smod mà chỉ được < 10 bài.Em > 40 bài mà kô được.THế là sao :blablabla:

CardMan
Administrator
CardMan

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị   Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị Empty15/3/2010, 14:01

ezio3096 đã viết:Em nói thiệt chứ.Mod kiểu gì thế kô biết.Làm 1 đơn xin trog khoảng 3-4' là làm Smod một cách dễ dàg.Em cống hiến cho 4rum cũng được 1 tí.Vậy mà xin gần nửa ngày Admin cũng kô cho.Thế là thế nào.Em Spam được 44 bài kìa.có người làm Smod mà chỉ được < 10 bài.Em > 40 bài mà kô được.Thế là sao :blablabla:
Anh ko cho Ezio làm Smod là vì có lý do. Trong khi mọi người đều đồng ý cho mem nữ vào Forum thì chỉ có em Ezio ko đồng ý. Đó là phân biệt đối xử với con người.
Và cũng xin nói cho mọi người biết tâm địa của Ezio nha. Em ấy tuyên bố nếu được làm Smod sẽ xóa bài của tất cả các mem nữ. Thử hỏi ai chấp nhận được điều đó. Các bạn khác có thấy thế là sai ko?

Demon1234
Demon1234
Điểm : 235
Sở thích : Đá lừa đảo

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị   Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị Empty15/3/2010, 14:26

CardMan đã viết:
ezio3096 đã viết:Em nói thiệt chứ.Mod kiểu gì thế kô biết.Làm 1 đơn xin trog khoảng 3-4' là làm Smod một cách dễ dàg.Em cống hiến cho 4rum cũng được 1 tí.Vậy mà xin gần nửa ngày Admin cũng kô cho.Thế là thế nào.Em Spam được 44 bài kìa.có người làm Smod mà chỉ được < 10 bài.Em > 40 bài mà kô được.Thế là sao :blablabla:
Anh ko cho Ezio làm Smod là vì có lý do. Trong khi mọi người đều đồng ý cho mem nữ vào Forum thì chỉ có em Ezio ko đồng ý. Đó là phân biệt đối xử với con người.
Và cũng xin nói cho mọi người biết tâm địa của Ezio nha. Em ấy tuyên bố nếu được làm Smod sẽ xóa bài của tất cả các mem nữ. Thử hỏi ai chấp nhận được điều đó. Các bạn khác có thấy thế là sai ko?

Bó tay đến mức kô thể nói.Đến lúc 4rum có vấn đề thì đừng kêu em kô nói trước :blablabla: :tratan: :tratan:

hoangorigami
hoangorigami
Điểm : 34
Sở thích : origami

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị   Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị Empty15/3/2010, 14:34

haz ezio mới có lớp 8 làm sao hỉu dc việc cần con gái của đàn anh dc haiz......hết cách để coi sau này em ko lấy dc vợ thì đừng kiu trời nhá đến lúc đó em mới bix cần đàn bà là thế nào(trải nghiệm cuộc sống) haizz......

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị   Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị Empty

Thông báo về việc tặng huy chương cho thành viên và quản trị

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Hệ thống tính điểm cho thành viên
» Thông báo khẩn! Nâng cao Ý thức thành viên
» Thông báo về việc quay clip phi bài
» Em là thành viên mới mong các anh chỉ giáo
» Thông báo Reset lại 1 số thành phần trong diễn đàn