cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
oahqvan8011
oahqvan8011
Điểm : 4

cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui Empty
Bài gửiTiêu đề: cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui   cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui Empty4/8/2010, 08:25

Để tiện cho việc liên lạc giữa các thành viên với nhau , tui xyn tự giới thiệu tí xíu về bản thân mình nha
Real Name: Lê Văn Thại
Sex: Male
Address: ( Quy Nhơn Bình Định)
Hiện đang học tập tại trường Đại Học TP Quy Nhơn Bình Định
Phone: ( khi liên lạc xin vui lòng , cám ơn ) 01698459262
Còn về hình ảnh,Chiều Cao,hay cân nặng có gì mình sẽ sẽ post sau , cám ơn các bạn nhiều nhé!

Em mạo muội ghé vào góp dzui, ko phiền các anh, chị chứ cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui 323667?
Thân chào admin & mọi người

tin tuc viet nam vn

Message reputation : 100% (1 vote)
XCMbeginnerz
XCMbeginnerz
Điểm : 53
Sở thích : Flourish, CardTrick,CardThrowing

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui   cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui Empty4/8/2010, 08:39

rất vui đc làm quen với bạn , bạn có thể kể cho anh em rõ hơn về sở thích hay tài năng của bạn đc ko ? đã giết đc ai bằng bài chưa cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui 323667 Cười bò

CardMan
Administrator
CardMan
Điểm : 1776
Sở thích : Phi bài
https://phibai.forumvi.com

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui   cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui Empty4/8/2010, 10:20

XCMbeginnerz đã viết:rất vui đc làm quen với bạn , bạn có thể kể cho anh em rõ hơn về sở thích hay tài năng của bạn đc ko ? đã giết đc ai bằng bài chưa cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui 323667 Cười bò

gọi bằng anh nhá!

Anh học đh quy nhơ à. Anh em cũng học trường đó, mới học năm nhất khoa kĩ sư xây dựng. Anh học khoa nào nhỉ?

tao_bua_hon_may
tao_bua_hon_may
Điểm : 99
Sở thích : phi bài, Wu-tang Clan, bắn cf (với phi_thien_ho_ly)

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui   cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui Empty4/8/2010, 20:01

Haha,lần đầu tiên thấy anh Trình xưng hô "em-anh" với 1 thành viên trong 4r,lại còn là thành viên mới nữa chứ Cưới ngoác mồm

CardMan
Administrator
CardMan

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui   cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui Empty4/8/2010, 20:08

tao_bua_hon_may đã viết:Haha,lần đầu tiên thấy anh Trình xưng hô "em-anh" với 1 thành viên trong 4r,lại còn là thành viên mới nữa chứ Cưới ngoác mồm

Do em chưa thấy thôi. khi add nick mem mới anh thường để ý năm sinh để xưng hô cho phải phép Cười nhe răng )trừ những người khai lậu năm sinh)

XCMbeginnerz
XCMbeginnerz
Điểm : 53
Sở thích : Flourish, CardTrick,CardThrowing

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui   cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui Empty5/8/2010, 08:02

oh , mình bất kính với đàn anh rồi ,sorry !!!

nh0k_kajno
nh0k_kajno
Điểm : 36
Sở thích : đọc truyện, xem phim, lướt wed

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui   cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui Empty5/8/2010, 08:08

chào anh nha

Ngheoviyeu97
Ngheoviyeu97
Số bài gửi : 19
Điểm : 21

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui   cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui Empty12/3/2013, 21:13

Em là mem mới . Em tự giới thịu em tên thanh sang , hiện học lớp 9 , sở thích phi bài , nghe nhạc ... Hỳhyy ..em truy cap dien dan = dt mong mấy anh và anh cardman cho em xin so' dt dy , em tìm hoài trên 4r mà có thấy đău , cho tiện hỏi thăm , sao quê mình chã ai thèm phi bài hếk zậy ta , có một mình em tập đôi lúc thấy nãn qúa , mấy anh giúp em đy ,

CardMan
Administrator
CardMan

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui   cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui Empty13/3/2013, 19:38

Ngheoviyeu97 đã viết:Em là mem mới . Em tự giới thịu em tên thanh sang , hiện học lớp 9 , sở thích phi bài , nghe nhạc ... Hỳhyy ..em truy cap dien dan = dt mong mấy anh và anh cardman cho em xin so' dt dy , em tìm hoài trên 4r mà có thấy đău , cho tiện hỏi thăm , sao quê mình chã ai thèm phi bài hếk zậy ta , có một mình em tập đôi lúc thấy nãn qúa , mấy anh giúp em đy ,
Em mà mới gì nữa. Em cũ rích rùi Cưới ngoác mồm

Ngheoviyeu97
Ngheoviyeu97

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui   cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui Empty14/3/2013, 08:34

Zậy mà củ ak- mớj có tuần mùh .. Huhu ... Mọi người chỹ e phi với ... Phi mạnh thỳ k trúng mục tiêu , phi nhẹ thỳ cũng có trúng nên phi cái nào đây mầ bác

Ngheoviyeu97
Ngheoviyeu97

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui   cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui Empty14/3/2013, 08:45

Cardman đã viết : em mà mới gì nữa. Em cũ rích roi
anh card nay sao cứ khè khè e hoài thế , người ta phi k đc nên kiêu mấy bác trên forum giúp em thôi , tiện cũng gt tý cho họ biết ,tìm k ra sdt xin cũng k cho ... ?

CardMan
Administrator
CardMan

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui   cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui Empty14/3/2013, 16:25

Ngheoviyeu97 đã viết:Cardman đã viết : em mà mới gì nữa. Em cũ rích roi
anh card nay sao cứ khè khè e hoài thế , người ta phi k đc nên kiêu mấy bác trên forum giúp em thôi , tiện cũng gt tý cho họ biết ,tìm k ra sdt xin cũng k cho ... ?
Vậy em tạo 1 topic mới trong box Giao lưu - Làm quen rồi tha hồ chém nhé Cưới ngoác mồm

Ngheoviyeu97
Ngheoviyeu97

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui   cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui Empty14/3/2013, 17:31

Em dùng = dt biết gì mà tạo anh ...

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui   cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui Empty

cho mình cùng làm quen để giao lưu cho vui

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang