Có phi nhiều bài một lúc????????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
superwind
superwind
Điểm : 27

Có phi nhiều bài một lúc???????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Có phi nhiều bài một lúc????????   Có phi nhiều bài một lúc???????? Empty9/6/2010, 11:18

Tình hình là mình đọc tất cả các bài trong diễn đàn rồi mà chả thấy bài nào nói về phi nhiều lá bài một lúc cả (2, 3 lá trở lên).
Nên mình muốn hỏi liệu có phi được nhiều lá một lúc không, nếu có cho mình xin cái clip và tutorial với.
Mà cái banner 4r cũng có phi 3 lá một lúc còn gì

CardMan
Administrator
CardMan
Điểm : 1776
Sở thích : Phi bài
https://phibai.forumvi.com

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phi nhiều bài một lúc????????   Có phi nhiều bài một lúc???????? Empty9/6/2010, 14:00

Hòan toàn có thể! Bản thân mình đã thử và vẫn bình thường. Tuy nhiên phi 2 lá bài trở lên gặp khó khăn nhiều hơn việc chỉ phóng 1 lá. Vì khi cầm 2 lá bài trở lên thì rất khó tập trung lực, vì vậy tỉ lệ phóng trúng đối tượng thấp hơn. Tuy nhiên nếu luyện tập thì ko gì là ko làm được.
Hơn nữa, hiện nay do trình phi 1 lá chưa cao lắm nên ít ai tập phi 2 lá trở lên. Sợ bị nói là :"Chưa học bò đã lo học chạy"
Tấm hình trên banner là của gambit, bạn biết người này chứ! Chưa ai phóng được như anh ta.
Thân!!!

superwind
superwind

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phi nhiều bài một lúc????????   Có phi nhiều bài một lúc???????? Empty9/6/2010, 14:45

Cái banner thì biết là của Gambit (x-men)
Nhưng những cao thủ phi bài đã ai phi đc nhiều lá một lúc chưa ạh? cho em coi cái example?
àh anh ơi, mấy cái clip của mem phi đứt mấy cái quả gì đó là dùng bài giấy hay metal. hay plastic đấy ạh

CardMan
Administrator
CardMan
Điểm : 1776
Sở thích : Phi bài
https://phibai.forumvi.com

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phi nhiều bài một lúc????????   Có phi nhiều bài một lúc???????? Empty9/6/2010, 15:42

superwind đã viết:Cái banner thì biết là của Gambit (x-men)
Nhưng những cao thủ phi bài đã ai phi đc nhiều lá một lúc chưa ạh? cho em coi cái example?
àh anh ơi, mấy cái clip của mem phi đứt mấy cái quả gì đó là dùng bài giấy hay metal. hay plastic đấy ạh
Anh cũng ko biết là đã ai phi được như thế hay chưa!
Mấy cái clip đó là bài giấy đó em!

tao_bua_hon_may
tao_bua_hon_may
Điểm : 99
Sở thích : phi bài, Wu-tang Clan, bắn cf (với phi_thien_ho_ly)

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phi nhiều bài một lúc????????   Có phi nhiều bài một lúc???????? Empty11/6/2010, 22:38

Phi nhiều bài 1 lúc thì có gì đâu.Có lần mình phi được 6 con cơ,nhưng mà thế thì nó nhẹ,bay ko xa

superwind
superwind

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phi nhiều bài một lúc????????   Có phi nhiều bài một lúc???????? Empty11/6/2010, 22:59

Phi phải đúng ý nghĩa đích thực của phi chứ phi rồi èo èo là là nhè nhẹ thì nói làm gì Cười nhe răng

JKDKr2439
JKDKr2439
Điểm : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phi nhiều bài một lúc????????   Có phi nhiều bài một lúc???????? Empty13/6/2010, 20:51

Đương nhiên là có thể phi đc nhìu lá 1 lúc ( 2,3 lá trở lên ) ,nhưng cái đó chỉ để nhìn cho đẹp thui chứ khó có thể phi theo ý mình đc , Gambit là X-men trong marvel team thì nói làm chi

phi_thien_ho_ly
phi_thien_ho_ly
Điểm : 226
Sở thích : Phi bài + Truyện chưởng + Thổi sáo :D

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phi nhiều bài một lúc????????   Có phi nhiều bài một lúc???????? Empty13/6/2010, 22:35

Nếu phi mỗi tay 1 lá thì sẽ theo chủ ý của mình hơn là chỉ phi tay k thuận ( cg~ là 1 cách phi n` lá 1 lúc)

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phi nhiều bài một lúc????????   Có phi nhiều bài một lúc???????? Empty

Có phi nhiều bài một lúc????????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang