Áo cho forum ta :D

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
phi_thien_ho_ly
phi_thien_ho_ly
Điểm : 226
Sở thích : Phi bài + Truyện chưởng + Thổi sáo :D

Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty26/5/2010, 12:03

First topic message reminder :

Em đang có kế hoạch in áo đồng phục cho forum mình (đang nhờ anh Cardman giúp lấy ảnh)
Vậy bạn nào muốn mua thì đăng kí với mình nhé (và càng nhiều người thì áo càng rẻ) Cười nhe răng Mọi ng` ủng hộ nhé. Ai đăng kí thì post tên, địa chỉ, sđt, size áo và nick yahoo ở box này nhé

Message reputation : 100% (2 votes)

Tác giảThông điệp
Nikoo
Nikoo
Điểm : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty3/6/2010, 19:04

Thì ghi là I'M GAMBIT cũng dc vậy bên 4rum pen spinning của em cũng có vụ in áo nữa.Mà ít ai in áo 4rum mà ghi lại đường link lắm ,mà a cũng nói là website chỉ dùng dc 1 năm vậy khi ko còn 4rum nữa thì để đường link làm gi`?để chữ ''I'M GAMBIT '' hay hơn với lại ai đâu mà nhìn đường link trên áo rồi truy cập . Để những ng` trong nghề nhìn thấy bik là dc rồi còn những ng` ko đam mê trò này bik rồi ng` ta cũng đâu có tìm đến 4rum làm j`.... o_O (góp chút ý kiến thôi nha)

tao_bua_hon_may
tao_bua_hon_may
Điểm : 99
Sở thích : phi bài, Wu-tang Clan, bắn cf (với phi_thien_ho_ly)

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty3/6/2010, 20:50

Kệ có sao đâu.mình tranh thủ quảng cáo cho nghệ thuật phi bài,tiện thể quảng cáo cho forum mình đang hơi ít người.

CardMan
Administrator
CardMan
Điểm : 1776
Sở thích : Phi bài
https://phibai.forumvi.com

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty3/6/2010, 22:25

Suy nghĩ Nếu để link phibai.com thì sau khi tên miền này hết hạn vào 27/4/2011 thì cardman ko có vốn mua tiếp domain, nếu để phibai.forumvi.com thì hơi dài, nếu để "I'M GAMBIT" thì có vẻ hơi quá vì mình ko bao giờ có thể sánh ngang được vs GAMBIT. Do đó cardman sẽ bỏ link diễn đàn đi, chỉ để mỗi logo ở mặt sau áo thôi. Nếu người ta hỏi mình đến từ đâu thì cứ đưa link diễn đàn cho họ. Mọi người thấy được ko?

CardMan
Administrator
CardMan

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty3/6/2010, 22:32

Nikoo đã viết:mà a cũng nói là website chỉ dùng dc 1 năm vậy khi ko còn 4rum nữa thì để đường link làm gi`?
Ko phải là forum chỉ dùng được 1 năm, mà tên miền phibai.com chỉ dùng được 1 năm. Sau 1 năm mọi người sẽ ko thể truy cập được vào forum bằng link đó, nhưng có thể sử dụng link cũ là phibai.forumvi.com hoặc phibai.tk hoặc phibai.haylam.com
Diễn đàn mình sẽ ko bao giờ mất.

phi_thien_ho_ly
phi_thien_ho_ly

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty4/6/2010, 11:24

CardMan đã viết:Suy nghĩ Nếu để link phibai.com thì sau khi tên miền này hết hạn vào 27/4/2011 thì cardman ko có vốn mua tiếp domain, nếu để phibai.forumvi.com thì hơi dài, nếu để "I'M GAMBIT" thì có vẻ hơi quá vì mình ko bao giờ có thể sánh ngang được vs GAMBIT. Do đó cardman sẽ bỏ link diễn đàn đi, chỉ để mỗi logo ở mặt sau áo thôi. Nếu người ta hỏi mình đến từ đâu thì cứ đưa link diễn đàn cho họ. Mọi người thấy được ko?
Thực ra để tên miền phibai.forumvi.com cũng được mà, k dài lắm đâu. Nếu ai hỏi mình mới trả lời thì mỏi mồm lắm.

phi_thien_ho_ly
phi_thien_ho_ly

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty4/6/2010, 11:28

Nikoo đã viết:Thì ghi là I'M GAMBIT cũng dc vậy bên 4rum pen spinning của em cũng có vụ in áo nữa.Mà ít ai in áo 4rum mà ghi lại đường link lắm ,mà a cũng nói là website chỉ dùng dc 1 năm vậy khi ko còn 4rum nữa thì để đường link làm gi`?để chữ ''I'M GAMBIT '' hay hơn với lại ai đâu mà nhìn đường link trên áo rồi truy cập . Để những ng` trong nghề nhìn thấy bik là dc rồi còn những ng` ko đam mê trò này bik rồi ng` ta cũng đâu có tìm đến 4rum làm j`.... o_O (góp chút ý kiến thôi nha)
Mình thấy nên để link trên áo. Đúng là chỉ ng` trong nghề biết là được. Nhưng mà ng` thik phi bài còn n` lắm, đâu đã phải là thành viên của 4rum minh hết

Nikoo
Nikoo
Điểm : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty4/6/2010, 12:18

thì quyền quyết định là của chủ topic thôi sao cũng dc

CardMan
Administrator
CardMan

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty4/6/2010, 21:51

Nikoo đã viết:thì quyền quyết định là của chủ topic thôi sao cũng dc
Áo cho mọi người mặc thì mọi người nên góp ý kiến để áo được hoàn hảo hơn. Người bảo thế này người bảo thế kia cũng khó quyết định lắm. Ý tưởng thế nào mọi người cứ đề xuất. Nếu khả thi thì edit áo thử.

tao_bua_hon_may
tao_bua_hon_may

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty5/6/2010, 07:37

Thế các bạn hãy đăng kí nhanh lên để thằnh Minh nó còn đi hỏi giá?

CardMan
Administrator
CardMan

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty5/6/2010, 20:54

Mấu áo mới, mọi người cho ý kiến

Áo cho forum ta :D - Page 2 LN0.11942946_37066_1

cun_nam0907
cun_nam0907
Điểm : 78

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty5/6/2010, 21:06

cho em hỏi, Bối rối, đang kí vậy để 4rum mình bữa nèo đi off hảÁo cho forum ta :D - Page 2 323667Áo cho forum ta :D - Page 2 323667 hay là seo?Áo cho forum ta :D - Page 2 323667Áo cho forum ta :D - Page 2 323667Áo cho forum ta :D - Page 2 323667Áo cho forum ta :D - Page 2 323667?, tại em thấy mỗi người ở 1 nơi khác nhau thì giao áo có vẻ khó khăn nhỉ ~>"<~ Lo lắng

CardMan
Administrator
CardMan

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty5/6/2010, 21:16

cun_nam0907 đã viết:cho em hỏi, Bối rối, đang kí vậy để 4rum mình bữa nèo đi off hảÁo cho forum ta :D - Page 2 323667Áo cho forum ta :D - Page 2 323667 hay là seo?Áo cho forum ta :D - Page 2 323667Áo cho forum ta :D - Page 2 323667Áo cho forum ta :D - Page 2 323667Áo cho forum ta :D - Page 2 323667?, tại em thấy mỗi người ở 1 nơi khác nhau thì giao áo có vẻ khó khăn nhỉ ~>"<~ Lo lắng
Những thành viên trong các Clans sẽ mặc đồng phục đi off cùng nhau. Giao ở mỗi nơi khác nhau thì chỉ cần thêm phi vận chuyển thôi, họ đưa hàng đến tận nơi nên cũng ko khó khắn mấy.

tao_bua_hon_may
tao_bua_hon_may

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty5/6/2010, 22:34

Em thấy cái slogan cũ hay hơn.

CardGhost
CardGhost
Điểm : 11

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty6/6/2010, 09:36

lấy slogan cũ đi, mà chừng nào mới cho biết giá vậy. Cho biết luôn hình thức đang ký nha.

phi_thien_ho_ly
phi_thien_ho_ly

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty8/6/2010, 22:04

CardGhost đã viết:lấy slogan cũ đi, mà chừng nào mới cho biết giá vậy. Cho biết luôn hình thức đang ký nha.
Thì bạn cứ add nick mình nhé : phi_thien_ho_ly@yahoo.com.vn
Cả sđt of mình nữa : 01657004008. Có j` hỏi thì nhắn tin nhé. Đừng gọi điện

shinnoka
shinnoka
Điểm : 229
Sở thích : Nhai nắp keng

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty12/6/2010, 09:37

Đã có topic, mời các bạn vào đăng kí

tao_bua_hon_may
tao_bua_hon_may

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty12/6/2010, 19:25

Các bạn hãy đăng kí nhanh lên để mình còn có áo đi khệnh bọn ở lớp học thêm.Năm nay thi cấp 3 rồi,hết hè thì muộn mất Nheo mắt

phi_thien_ho_ly
phi_thien_ho_ly

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty20/6/2010, 22:19

Cho em cái cỡ XL. Thằng Hữu lấy cỡ L nhé Cười nhe răng

tao_bua_hon_may
tao_bua_hon_may

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty22/6/2010, 20:26

Ok luon

phi_thien_ho_ly
phi_thien_ho_ly

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty22/6/2010, 20:48

Hà Hà Hà, sắp có áo mới rồi Cười bò

CardMan
Administrator
CardMan

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty24/6/2010, 22:40

Các chú muốn gây Áo cho forum ta :D - Page 2 692129̣n ở đây à! Đọc kĩ nội quy clan đi nha! Nể tình là clan đầu tiên và có nhiều đóng góp nên anh tha lần này. Lần sau thì Huýt sáo"
Del tất cả comment bậy!

Message reputation : 100% (1 vote)
tao_bua_hon_may
tao_bua_hon_may

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty26/6/2010, 20:25

Tất cả là tại thằng Minh nó khơi mào ra đấy chứ .Chứ em chỉ là đứa ngây thơ bị dụ dỗ,kích động thôi à Khóc

benden
benden
Điểm : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty30/6/2010, 21:16

mình 1 cái cỡ thì ông Minh biết r

CardMan
Administrator
CardMan

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty14/7/2010, 08:22

Áo cho forum ta :D - Page 2 552936 mọi người về sự chậm trễ trong quá trình thiết kế và đặt may áo (từ ngày 26/5/2010 đến giờ). Nhưng có lẽ sự chậm trễ này sẽ còn kéo dài thêm 3 tháng nữa.
Lý do:
1. Admin hiện đang bận rất nhiều việc. Có lẽ sẽ ko quản lý được diễn đàn trong 1 tháng, nhưng vẫn giám sát thường xuyên qua di động.
2. Mẫu áo trục trặc rất nhiều do vẫn đề thiết kế, đặt may. Rất khó cho Admin Buồn
3. Số người đặt áo quá ít (8 người). Vì vậy giá mỗi áo là hơi cao.
* Các topics liên quan sẽ bị khóa.

CardMan

tao_bua_hon_may
tao_bua_hon_may

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty14/7/2010, 20:07

Chán ông anh quá đi mất.Có khi vụ này lại phải nhờ thằng Minh làm vậy

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Áo cho forum ta :D   Áo cho forum ta :D - Page 2 Empty

Áo cho forum ta :D

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next

Similar topics

-
» Forum ta có phải là 1 forum phi bài?????????
» Hỏi về mẫu áo của forum?
» Mẫu áo đồng phục cho Forum
» hâm nóng forum
» Ai cần sửa Nick trong Forum?